แชร์ หนัง เพลง โปรแกรม เรื่องเสียว ::>>MissMovie<<:::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

อินเด็กน้อยวัย 13

2 posters

Go down

อินเด็กน้อยวัย 13 Empty Re: อินเด็กน้อยวัย 13

ตั้งหัวข้อ  goodkv Tue Aug 31, 2010 1:07 pm

มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ มีตอนต่อไปเปล่าครับ

goodkv

ขึ้นไปข้างบน Go down

อินเด็กน้อยวัย 13 Empty อินเด็กน้อยวัย 13

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Sep 27, 2008 9:07 pm

หนูเป็นเด็กอายุ 13 ที่ อยู่ในสังคมครอบครัวที่ถือว่าพอมีพอกิน หนูเป็นลูกคนเล็กและเป็นน้องสาวที่ทิ้งห่างพี่ชายทั้ง 2 คน ถึง 17 ปี หรือเรียกได้ว่าเป็นลูกหลงค่ะ พ่อของหนู 51 แล้ว พี่ชาย 2 คน คือ พี่อ่ำ อายุ 30 ปี พี่เอ อายุ 28 ปี แล้ว และหนู ซึ่งทิ้งห่างจากพี่ชายทุกคน เพราะแม่ของหนูมีหนูตอนที่ท่านอายุ 45 แล้ว ปกติหนูจะถูกหยอกล้อ เล่นๆกับพี่ๆทั้ง2 คน เพระเขามีน้องสาวที่ห่างกันค่อนข้างมาก พี่อ่ำ เป็นหนุ่มหล่อเหลา สาวรุมชอบเยอะ พี่เอเป็นหนุ่มลงพุงนิดๆ ชอบเล่นมวยปล้ำกับหนู ซึ่งเหุการณ์มันเป็นปกติมาก ถ้าหนูไม่ได้ไปติดใจ หรือเห็นอะไรบางอย่างเข้า ตอนเย็นหนูจะกลับมาบ้านตอน 4 โมงเย็น แม่จะไปข้างนอกเสียเป็นส่วนใหญ่ จะมีแค่ พ่อ กับพี่เอ ซึ่งพี่อ่ำ ออกไปทำงาน หนูเปลี่ยนเสื้อผ้า แล้วกำลังจะเข้าห้องน้ำ ขณะหนูอาบน้ำอยู่ ก็มีความรู้สึกเหมือนใครก็ไม่รู้มาแอบดูหนูค่ะ แต่นั้นเป็นแค่คิด ซึ่งหนูก็ไม่รู้เลยว่ามันคืออะไร เพราะมันจะเป็นเหมือนเงาๆผ่านไปมาตรงอิฐบล็อคด้านบนตลอด หรือว่าอย่างในตอนนอน หนลืมบอกไป หนูนอนคนเดียวค่ะ เป็นห้องเลกๆข้างล่าง แม่บอกว่าหนูเป็นสาวแล้วต้องนอแยกกัน พี่อ่ำกับพี่เอนอนห้องเดียวกัน ช่วงดึกๆกว่าหนูจะทำการบ้านเสร็จ ก็ปาไปเกือบ 4 ทุ่ม ซึ่งหลังจากนั้นหนูก้หลับเป็นตาย จนถึงเช้า จนวันนึงหนูกับมาบ้านตามปกติ ไม่มีใครอยู่บ้านนอกจากพ่อ ซึ่งนั่งอยู่ข้างล่าง หนูนั่งทำการบ้านอยู่ในห้องเป็นวิชาภาษาอังกฤษค่ะ และดิกที่หนูให้มันไม่มีภาษาอังกฤษตัวนี้ หนูเลยขึ้นข้างบนเพื่อจะไปยืมห้องพี่อ่ำพี่เอ พอเปิดประตูเข้าไป รื้อหาดูดิก ก็พบรูปโพลาลอยด์ปึกใหญ่ตกลงกับพื้น หนูตกใจมากที่เห้นาภพแบบนี้ เป้นภาพของหนูนอนในตอนกลางคืน เสื้อแพรถลกขึ้นไปด้านบน กางเกงยางยืดถูกดึงให้อยู่ข้างล่าง โชว์กลีบหีของหนูที่ไม่มีขน และบางภาพก็ซูมเฉพาะหีของหนู ซึ่งหนูไม่รู้เลยว่าโดนแอบถ่ายตอนนอนตั้งแต่เมื่อไหร่ บางภาพก็มีเมื่อนิ้วมือผู้ชายแหวกตรงแคมหนู ดึงติ่งของหนุออกมา เพื่อถ่าย ซึ่งภาพที่หนูตกใจมากที่สุดก็คือคนที่อยู่ในภาพหนูก็คือพ่อ และก็พี่อ่ำ ซึ่งนั่งอยู่คนล่ะด้านของตัวหนู ตอนนั้นหนูสั่นขาชา ไปหมด มีความรู้สึกใจเต้นๆตึกๆตลอดเวลา แต่ยังไม่ทันทีหนูจะอะไรไปมากกว่า พอ่ก็เข้ามาใกล้ตัวหนูแล้ว แล้วก็ดึงหนูเข้าประชิดตัว ตอนนั้นหนูสั้ช่นมาก พ่อพูดอะไรไม่รู้หนูจำไม่ได้ รู้แต่ว่าหนูพยายามดิ้น และบอกพ่อว่าให้ปล่อย อนั้นพ่อเคล้นคลึงตามตัวหนู จับที่หีหนูแล้วก็ลูบพร้อมกับนิ้วบี้ไปมา หนูร้อนและส่ายไปมาด้วยความเสียวมากๆ กระโปรงนักเรียนหนูถูกดึงขึ้นมาจนติดอก กางเกงในหนูที่ใส่ ถูกดึงลงมาด้านล่าง ตอนนั้นหนูสับสนมากใจนึงตื่นเต้นมากๆ เพราะไม่เคยเจอแบบนี้มาก่อน มันเสียวและพอเห็นสีหน้าพ่อที่ไม่เคยเห็นมาก่อน ก็ลืมทุกๆอย่าง แต่มือก็พยายามจะเอามาปกปิก ปกป้องตัวเอง แต่มันสายไปค่ะ พ่อจับหนู ดึงหนูให้ขึ้นทับบนตัวพ่อ ขณะที่พ่อนั่งอยู่บนเตียงพี่อ่ำ ควยของพ่อกระตุกๆอยู่ในกางเกง หี่ของหนูโดนนิ้วพ่อบี้ไปมา นมก็โดนพ่อบีบพร้อมกับดูด เหมือนกับจะอ้าปากงับนมหนูไปอย่างนั้น และสิ่งที่หนูไม่คาดคิดก็เกิดขึ้นจริงๆ พ่อจับหนูนอนหงาย เอานิ้วมือของพ่อข้างที่ทิ่มหีหนูมายัดปากหนูไว้ พร้อมกับปลดตะขอตัวเองออก และควยขนาดเท่าข้อมือหนูก็ดีดอยูตรงหน้า พอ่จับหนูนั่งตามเดิม พยายามที่จะจับหีหนูให้ตรงกับควยพ่อ พร้อมกับกดลงไป หนูร้องด้วยความเจ็บๆและทรมานมากๆ มันเหมือนกำลังโดนอะไรบางอย่างมาฉีกร่างหนูออก หนูพยายามที่จะดิ้นเพื่อปกป้องตัวเอง แต่ไม่สามารถทำอะไรได้เลย นอกจากเห็นตัวเองกำลังถูกพ่อยกขึ้นลงไปมาระหว่างหีหนูกับควยพ่อ พร้อมกับคำที่พ่อพูดว่า หีหนูใหญ่แล้ว เย็ดได้แล้ว และก็จับตัวหนูขึ้นกอดไว้กับเอวพ่อ และก็กระหน่ำแรงเย็ดเข้ามาอย่างรุนแรงและเร็วๆ หนูเสียวและเจ็บจนแทบอย่างจะลืมหายใจ มันเร็วมากๆก่อนที่จะไม่รู้อะไรก็ได้ยินเยงร้องของพ่อพร้อมกับน้ำอะไรก็ไม่รู้พุ่งเข้ามาในตัวหนูมากมาย พอหลังจากนั้น ทุกอย่างก็นิ่งเงียบ หนูนอนหมดแรง เห็นร่างกายของพ่อเคลื่อนไหว ยืนขึ้นช้าๆ ค่อยเอามือลูบลำควยตัวเอง และน้ำเยิ้มก็ติดที่นิ้วมือก่อนที่จะปาดเข้าไปในปากหนู และก็ใส่เสื้อผ้า ก่อนที่จะลงไปข่างล่างตามเดิม ส่วนหนูนั้น ก้มลงมองที่หี เห็นเป็นรอยกลวงโบ๋ มีน้ำเงี่ยนของพ่อติดอยูอย่างมากมายพร้อมกับเลือดปนจางๆหนูเจ็บมากๆแต่ก็ต้องพยายามลุกขึ้น ลงไปนอนร้องไห้ในห้องตัวเอง จนเช้า เหตุการณ์มันเริ่มเปลี่ยนไป หนูเป็นฝ่ายบำเรอพ่อแทนแม่ในทุกครั้งที่ใครๆไม่อยู่บ้าน ซึ่งบางครั้งหนูก็ยอมด้วยความเต็มใจ และไม่กล้าบอกแม่ ซึ่งพ่อจะทำกับหนูเหมือนเป็นเมียพ่อคนนึง สีหน้าพ่อที่หนูไม่เคยเห็นในเวลาเย็ดกับแม่ ก็ได้เห็น พ่อจะพร่ำชมหนูตลอดว่า หี่หนูแน่นและฟิตดี จนพฤติกรรมหนุเริ่มเปลี่ยนไป กลายเป็นเด็กที่ร่านควย บางครั้งทานข้าวกันหนูก็จะเอาขาไปเขี่ยขาพ่อ แกมว่าแหย่เล่น แต่พ่อก็จะยิ้มอย่างมีเลศนัยมาทุกที วันที่หนูชอบมากที่สุดคือ วันที่แม่ไปเยี่ยมป้าและพี่อ่ำขับรถไปส่ง ส่วนพี่เอไปหาแฟนเขา วันนั้หนูเหมือนกลายเป็นเมียพ่ออย่างสมบูรณ์หนูเอาชุดนอนแม่มาใส่ ทั้งๆที่ใส่แล้วตลกแต่ก็ชอบ หนูโดนพ่อยกขึ้นกับโต๊ะแป้งแม่และก็ขย่มเย็ดหนูอย่างไม่ปราณี นอนอยู่กลางห้องให้พ่อเอาหนวดของคนแก่มาเลียที่หีหนู และก็แหย่นิ้วเข้าไป หรือเอาชุกนักเรียนม.ปลายมาใส่ให้พ่อ ถลกกระโปรงแล้วก็กระหน่ำเย็ดหนู และพร่ำเรียกเสียงหนู และหนูก็พร่ำเรียกพ่อว่าผัวๆตลอดเวลา เอาเป็นว่าวันนี้พอก่อนนะค่ะ
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน