เจอแหม่มที่สวนลุม

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป Go down

*-*

ตั้งหัวข้อ  dew29772 on Sat Jul 04, 2009 1:24 pm

thxxx

dew29772

ดูข้อมูลส่วนตัว

ขึ้นไปข้างบน Go down

เจอแหม่มที่สวนลุม

ตั้งหัวข้อ  Admin on Fri Sep 26, 2008 1:54 am

เมื่อประมาณ ปี 42 ผมชอบวิ่งออกกำลังกายที่สวนลุมเป็นประจำ ผมจำได้ว่าหลังสงกานต์ ตอนนั้นผมอายุประมาณ 40 ปี ผมเห็นแหม่มชาวฝรังคนหนึ่งเดินอยู่ในสวนลุม เมื่อผมวิ่งได้ 1 รอบแล้วผมจึงเดินเข้าไปหาเธอเธอสูงประมาณ 165 อายุ ประมาณ 45 ขี้น เธอใส่เสื่อยีดสายเดี่ยว ใส่กระโปรงบางมากจนเห็นกางเกงในสีเหลืองแบบบีกินี่ ผมเข้าทักทายเธอทั่งท่ผมพูดภาษาอังกฤษไม่คล่อง พูดไทยปนอังกฤษ เธอเป็นชาวโปรตุเกตุ พูดภาษาอังกฤษได้นิดหน่อยทำให้การพูดออกรสชาด มากเลยเพราะต่างฝ่ายพูดภาษาอังกฤษไม่คล่องเหมือนกันจับใจความว่าเธอจะกลับประเทศในวันพรุ่งนี้ เธอชื่อมาเรีย เพราะเธอมาอยู่เมืองไทยหลายวันแล้ว พักที่ถนนข้าวสาร ระหว่างคุยไปในสวนลุมเริ่มมืดแล้วผมจึงเริ่มจับนูนจับนี่และจับหีของมาเรีย เธอไม่ว่าผมผมยิ่งล้วงใหญ่จนเธอเริ่มมีอารณ์ผมจึงชวนเธอกลับและผมไปส่งเธอที่ถนนข้าวสารโดยนั่งรถเมล์สาย 47 ไป เธอชอบง่ายแบบนี้ เมื่อมาถึงสี่แยกคอกวัวผมพาเธอเดินข้ามถนนไปพอดี เดินไปถึงตรอกก่อนถึงถนนข้าวสาร เธอเข้าไปเลือกกาเกงยืนมือ2 ขาสั่นเธอเลือกอยู่พักผมจ่ายเงินค่ากางเกงยืนต์ให้เธอ เธอขอบคุณผมมาก ผมจึงพูดว่า i see you show yeen . ok เธอตอบ ok ผมจึงพาเธอไปโรงแรมม่านรูดฝั่งตรงข้ามด้านสี่แยกคอกวัว พอเธอเข้าในม่านรูดเธอแกล้งถอดกระโปงที่สั้นบางออกเหลือกางเกงบีกินี่สีเหลืองและบอกให้ผมใส่กางเกงยีนให้เธอผมก็ใส่ให้เธอแต่ใส่แค่ต้นขาแล้วแล้วเอามือลูบหีเธอเธอเด่งหีรับใหญ่ผมทนไม้ไหวจึงเอาหน้าซุกที่หีเธอ ท่ยังคากางเกงในอยู่เธอร้อง Good ๆ ตลอดแต่ของเธอฉุนมากเธอไม่ค่อยได้อาบน้ำ ผมจึงพาเธอเข้าห้องน้ำเอาสบู่ถูหีเธอ เธอร้อง good ตลอดพอล้างสอาดแล้วผมเริ่มพาเธอมาที่เตียงแล้วเลียหีเธอเธอร้องลั่นผมจึงเอาควยยัดรูหีเธอ รู้สึกเธอมีอารณ์มากสุด ๆ เหมือนไม่เคยเจอควยมานานรู้สึกว่าเธอเสร็จก่อนผม ผมยังไม่เสร็จผมจับเธอท่าลิงอุ้มแตงเธอก็ร้อง good ตลอด จนผมเสร็จกับเธอ และไปล้างในห้องน้ำ พอรอบสองเธอดูดควยให้ผมอย่างเมามันและก็เย็ดเธอต่ออีก 2 ที จีงแยกจากเธอ ผิวเธอตกกระแบบคนมีอายุ นมเธอเหียวนิดหน่อยแต่หีเธอแน่นดีคงไม่ค่อยโดนควยเท่าไร เธอบอกว่าเธอยังโสด หลังจาวันนั้นผมไม่เจอมาเรีย อีกเลยเธอคงกลับโปรตุเกตไปแล้ว เรื่องนี้จากประสบการจริง ที่เคยเจอมาประเภทหมูถูกตาเจ็ก

Admin
Admin
Admin

ดูข้อมูลส่วนตัว http://missmovie.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

อ่านหัวข้อก่อนหน้า อ่านหัวข้อถัดไป ขึ้นไปข้างบน