แชร์ หนัง เพลง โปรแกรม เรื่องเสียว ::>>MissMovie<<:::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

เราสองคนสนใจเรื่องสวิงครับ

3 posters

Go down

เราสองคนสนใจเรื่องสวิงครับ Empty อยากสวิงกิ้งครับ

ตั้งหัวข้อ  vanchai Mon Jun 20, 2011 12:40 pm

ผมหน้าตาหล่อหุ่นดีเล่นฟิตเนส เป็นไบ อยากเย้ตูดดูควยเลียหีมันส์ใครสนใจอยากร่วม ติดต่อมานะคับ ขอให้หุ่นดีหน้าตีสะอาดนะคับ

โทร จ0864116601 วัน

vanchai

ขึ้นไปข้างบน Go down

เราสองคนสนใจเรื่องสวิงครับ Empty Re: เราสองคนสนใจเรื่องสวิงครับ

ตั้งหัวข้อ  asmin Fri May 07, 2010 10:41 pm

Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

asmin

เราสองคนสนใจเรื่องสวิงครับ Empty เราสองคนสนใจเรื่องสวิงครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Sep 26, 2008 1:55 am

เราสองคนสนใจเรื่องสวิงครับพอได้โอกาสเลยไม่พลาดที่จะลองเราได้ติดต่อชายเดี่ยวมานัดเจอกันเป็นหนุ่มหน้าตาใช้ได้ชื่อกันครับพอคุยตกลงกันได้ก็ไปโรงแรมแห่งนึงที่พัทยาไม่กล้าใช้โรงแรมในกรุงเทพเพราะกลัวคนจะมาเห็นแฟนผมอายุ18เองคบกันมาได้สองปีแล้วเธอเอาเก่งมากครับลีลาขย่มนี่ไม่แพ้นางเอกหนังโป้เลยลีลาอมดูดลงลิ้นก็เหมือนกันรูปร่างเธอก็พอดีมือสูง158นน48 32-25-35 น่าเอามากครับผิวออกคล้ำๆแต่เนียนมากพอเรามาถึงที่พักก็อาบน้ำกันก่อนทันทีคุนกันยังมาไม่ถึงผมก็อุ่นเครื่องแฟนด้วยลีลาลิ้นสวาทตวัดไปตามหัวนมและตรงนั้นของเธอจนเธอเริ่มไม่ไหวแล้วก้มมาอมดูดของผมบ้างจนผมแตกเธอใช้มือรูดให้ผมแล้วบอกว่ากลัวไม่กล้าสวิงแล้วผมก็อ้อนๆเธอให้ยอมเธอก็บอกว่าไม่รู้ผมคิดว่าคงอดเห็นแฟนเอากะคนอื่นแล้วแน่ๆไม่นานนายกันก็มาถึงแฟนผมยังนุ่งผ้าเช็ดตัวอยู่ผมก็ตกลงกับเธอว่าไม่ต้องเอากะนายกันก็ได้แต่ให้เค้านั่งดูเฉยๆเธอก็อิดออดแต่ตกลง
ผมเริ่มพรมจูบเธอและแกะผ้าออกจากตัวเธอเธอก้อายมาเอามือปิดหน้าเลยเธอไม่เคยแก้ผ้าต่อหน้าใครมาก่อนยกเว้นผมเลยอายเป็นพิเศษพอผมเริ่มเล้าโลมเธอไปซักพักเธอก็เริ่มไม่อายแล้วครับควักของผมมาดูดอย่างมือโปรเล่น69กันอย่างเมามันแล้วนายกันก็เดินเข้ามาดูใกล้ๆแล้วว่าวไปด้วยสิ่งที่ผมไม่คิดคือแฟนผมจับของนายกันมาดูดจนนายกันตัวโก่งเธอบอกว่ามันใหญ่คับปากไปหมดผมกะเอาว่าน่า7-7.5นิ้วได้นะครับแล้วท่า69ก็กลายเป็นเธอให้ผมเลียแล้วก็เธอดูดให้คุนกันแล้วผมก็ลุกออกไปนั่งแต่เธอก็ยังไม่หยุดครับจูบปากแลกลิ้นกะคุนกันอย่างกะหายมือก็ยังรูดของคุนกันอยู่แล้วเธอก็นอนลงบอกว่าวันนี้ขอมีผัวเพิ่มอีกคนนะคะแล้วหันมาทางผมคุนกันไม่รอช้าครับดันควยแข็งเข้าไปในรูเยิ้มๆของแฟนผมแล้วแฟนผมก็ร้องออกมาขนาดครั้งแรกกะผมเธอยังไม่ร้องเสียงหลงขนาดนี้โอยคับแน่นไปหมดแล้ว โอยจะพังมั๊ยเนี่ยะคุนกันก็เอาแฟนผมอยู่ซักพักแฟนผมก็บอกว่าของอยู่ข้างบนบ้างแล้วเธอก็ขย่มคุนกันจนคุนกันรับไม่ทันทั้งขย่มกะเด้าจูบแลกลิ้นกันฟัดเหวี่ยงกันเต็มรูปแบบห้องแอร์เย็นๆร้อนไปเลยครับผมไม่คิดว่าแฟนผมจะเอาได้เก่งขนาดนี้เสียววูบวาบไปหมดเลยครับพอเอากันไปพักใหญ่ๆก็ร้องมาว่าจะออกแล้วๆพร้อมกันนะคะอ้า ๆๆๆๆ ช่วงนี้คุนกันกะเด้าถี่มากแฟนผมก็ร้องดังมากจนคุนกัลงไปนอนพักแฟนผมก็นอนตะแคงหมดแรงอยู่น้ำเงี่ยนของคุนกันใหลออกมาจากหีแฟนผมมากเชียวครับแล้วเธอก็หันมากอดจูบคุนกันอย่างกะผัวเมียกันคุนกันชมแฟนผมว่าเอาเก่งจนไม่น่าเชื่อว่าอายุแค่18แฟนผมก็ก้มไปดูดเลียของคุนกันจนสะอาดแล้วก็นอนกอดจูบกันอยู่บนเตียงผมก็ถามแฟนว่าเปนไงเธอบอกว่าสุดยอดคุนกันเอาเก่งมากแล้วเธอก็ลุกมาหาผมที่นั่งโด่อยู่แล้วคร่อมผมโหหลวมไปเลยครับหีแฟนผมแถมน้ำเงี่ยนเต็มเลยเธอขย่มผมไปซักพักคุนกันก็มีแรงขึ้นมาอีกบอกว่าขอร่วมดวยคนผมเลยถามแฟนว่าสองอันไหวมั๊ยเธอว่าลองดูก็ได้คุนกันไม่รอช้ายัดเข้ามาในรูหีแฟนผมทันทีเธอหน้าเบ้เลยครับบอกว่าเจ็บมากแต่ไม่ยอมให้หยุดคับเธอขย่มสู้ควยสองอันจนหมดแรงกัไปทั้งสามคนแล้วก็ออกไปกินข้าวเย็นกันแฟนผมกินมากเป็นพิเศษครับคงเพราะออกแรงไปมากคืนนั้นก็อีก4-5รอบครับผมไม่แน่ใจ่เพราะหลับไปก่อนแต่เธอกะคุนกันยังเอากันอยู่
ตื่นเช้ามาลองมองดูหีแฟนครับโหแดงเชียวน้ำเงี่ยนยังเลอะเต็มเลยครับคุนกันก็พอกัคับแล้ววันนั้นเราก็กลับกทกันคับ
พอกลับมาถึงเธอบอกว่าวันหลังติดต่อคุนกันไปเอากันอีกไม่ต้องเปลี่ยนคนแล้ว
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

ขึ้นไปข้างบน