แชร์ หนัง เพลง โปรแกรม เรื่องเสียว ::>>MissMovie<<:::
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

x บนรถตู้

2 posters

Go down

x บนรถตู้ Empty X บนรถตู้

ตั้งหัวข้อ  tom Fri Aug 07, 2009 7:47 pm

sunny นั่งมาหลายตู้ ยังไม่เจอเลย อยากเจอมั่ง ทำไงดี Razz Very Happy lol!

tom

ขึ้นไปข้างบน Go down

x บนรถตู้ Empty Re: x บนรถตู้

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Sep 26, 2008 1:59 am

ช้าๆ ส่วนมือผมก็ยึงคลึงหน้าออกเธออยุ่ ซึ่งผมคิดว่าควรได้เวลาแล้ว จึงก้มลงไปดึงชายเสื้อเธอขึ้น เธอจึงปล่อยน้องผมแล้วชูแขนขึ้นเพื่อให้ผมถอดเสื้อเธออกได้ ผมจ้องมองไปที่หน้าออกเธอ มันเป็นบราสีดำ ลายลุกไม้ พร้อมทั้งเนินหน้าออกที่ล้นขึ้นมา ตอนนี้ผมอยากเห็นของข้างในบราเต็มที่แล้ว เธอเอามือไขว้หลังไปปลดตะขอออก เท่านั้นล่ะ สิ่งที่ผมเห็น หน้าออกเธอกลมดิ๊กเลย แถมค่อนข้างใหญ่ตามที่ผมคิดไว้ตั้งนานไม่มีผิด ผมไม่รอช้าแล้วไปขย้ำมันทันที มันช่างนุ่มนิ่งดีจริงๆ หัวนมเธอ ยังออกไปทางน้ำตาลๆใสๆ ไม่ดำ มันแข็งเป็นไต ผมทั้งบีบทั้งเข้น ส่วนเธอก็จัดการกับน้องชายผมต่อ ทั้งดูด ทั้งเลีย ทั้งชัก จนมันต้องเขย่งเท้าในบางครั้ง เสียงดังจ๊วบๆ เป็นระยะ ตอนนี้ผมแทบจะยืนไม่อยุ่ ในหัวผมคิดได้สิ่งนึง จึงค่อยๆ ขยับออกจากเธอ จนน้องชายผมหลุดจากปากเธอ น้ำลายยังยืดติดกับปากเธออยุ่เลย เธอมองหน้าผมเหมือนสงสัย ผมค่อยๆ ประคองไหล่เธอลุกขึ้นแล้วผมก็ลงไปนั่งแทน โดยน้องชายผมยังแข๊งโด่ ผมกดบ่าเธอลง ตอนนี้ผมเปลี่ยนข้างกับเธอแล้ว โดยเธอนั่งคุกเข่าระหว่างขาผม โดยมีน้องชายผมอยู่ตรงอกที่กลมใหญ่ของเธอแทน ผมจับตัวเธอมาให้ชิดที่สุด แล้วเอนเลื่อนตัวลง จนน้องผมไปอยู่กลางร่องออกเธอ แล้วผมก็ค่อยๆ บีบ 2เต้าของเธอเข้าหาน้องผม แล้วขยับมือขึ้นลง เพื่อนๆคงจะนึกท่านี้ออก ผมจำมาจากหนัง jp ใช้สำหรับคนนมโต ผมว่าเธอน่าจะใช้ได้เลยอยากลองใช้ได้ ซึ่งก็โอเค 2 เต้าเธอบีบน้องผมได้จนเกือบมิดทีเดียว มันชั่งเสียวจริงๆ น้องผมได้ถูกับนมนิ่มๆของเธอ เธอก็ช่วยผมโดยเอามือบังน้องชายผมไว้ไม่ให้หลุดจากร่องเต้าเธอ ท่านี้เสียวๆ จริง เพราะทั้งดุ้นตั้งแต่โคนนี่ได้ขยับตลอดแนวเลย ผมจับนมเธอถูขึ้นลงกับน้องผม จนร่องนมเธอเลอะไปด้วยน้ำหล่อลื่นของผม ผมได้แต่ซี๊ดปาก จนคิดว่าจะแย่แล้ว จึงหยุดแล้วบอกเธอว่า มาเถอะไม่ไหวแล้ว เธอจึงลุกขึ้น แล้วจูงมือผม เข้าไปในห้องที่มีที่นอนวางอยุ่กับพื้น เธอลงไปนอนหงายทันที ส่วนผมก็จัดการแหวกขาเธอออก พร้อมกับเอาน้องไปจ่อที่ร่องสวาทเธอ มันเข้าไปไม่ยากเพราะทั้งเธอและผม มีน้ำหล่อลื่นกันเต็มไปหมด ทีแรกที่เสียบเข้าไปเธอเอาแขนมาจับแขนผมทันทีแล้วจิ๊ก ( อีกแล้ว ตอนบนรถยังเป็นรอยอยุ่เลย) พร้อมกับหลับตาแล้วร้อง ซี๊ด~~ ออกมายาวๆ ผมเริ่มขยับซอย มือทั้ง 2 ก็ไปวางตรงเต้านมเธอทั้ง 2 ข้าง ขยำขยี้ บีบเข้นจนหนำใจ เสียงดับ " ปั๊บๆๆ " เป็นจังหวะ โดยผสมกับเสียงร้อง ซี๊ด ~~~ อ้าซ์~~~ กับของเธอ จนผมชักน้องชายออก แล้วพยายามพลิกตัวเธอให้นอนคว่ำแล้ว ยกสะโพกเธอขึ้น กลายเป็นท่ากวางเหลียวหลัง แล้วยัดน้องชายเขาร่องเธอใหม่ ตอนแรกเธอยังเอาแขนทั้ง 2 ข้างยันกับที่นอนไว้ ผมเริ่มสาวออกแล้วแทงเข้าไปสุดๆ ทุกครั้ง เธอก็หมดแรงแขน ปล่อยให้หน้าลงติดกับที่นอน พร้อมกับร้อง อ้าซ~~ เป็นจังหวะ เหงื่อผมเริ่มแตก เธอก็เช่นกัน จนผมเริ่มจะไม่ไหวแล้ว จึงจับเธอกลับมาท่าเดิม แล้วเริ่มลงมือ ซอยเข้าไปอีก เธอร้องดังขึ้น จนบอกว่าจะเสร็จแล้ว ผมใส่ไม่ยั้งแล้ว เสียงดังปั๊บๆ ถี่ขึ้น ผมทุ่มสุดแรงเท่าที่จะมี เธอลุกขึ้นมากอดผมทั้งที่ผมยังซอยเธออยู่ ผมก็ไม่สนใจ ใส่ต่อ จนผมว่าผมจะเสร็จแล้ว จึงพลักเธอกลับไปนอนลง แล้วชักน้องผมออกมาร้องไห้ เป็นน้ำตาสีขาวตรงหญ้าอันดกดำของเธอ พร้อมกับถอนหายใจเหมือนรอดตาย ยาวๆ พร้อมกับชักน้องชายผม รีดน้ำตาให้หมด ส่วนเธอ นอนหมดสภาพพร้อมกับหอบเหมือนกัน ผมยังพอมีแรงที่จะนั่งอยู่ตรงนั้น สักพัก เธอได้สติจึงลืมตามันมามองผมยิ้มๆแล้วบอก " เหนื่อย" ผมก็ได้แต่หัวเราะ เพราะผมกับเธอ เหมือนอาบน้ำทั้งคู่ เหงื่อท่วมตัว ผมถามเธอว่า ครั้งนี้เสร็จแล้วนะ ผมรับผิดชอบแล้ว เธอหัวเราะใหญ่ จนหายเหนื่อยแล้ว เธอจึงชวนผมไปอาบน้ำ ผมจึงไปอาบน้ำกับเธอ ถูสบู่ให้กัน ผมล้วงเข้าไปล้างในร่องเธอจนสะอาด เธอก็เอาสบู่ล้างน้องชายผม เธอดันไปรูดเจ้าน้องผม ทำให้มันตึ่นขึ้นมาอีก จนแข๊งเป๊กอีกครั้ง จนเธอหัวเราะ เอาน้ำมาราดให้ แล้วนั่งยองๆลองไป อมให้ผมอีก โอ้ เล่นเอาผมแทบแย่ เพราะไม่เหลือแรงจะยืนแล้ว ต้องเอามือไปยันอ่างล่างหน้า แล้วต้องปล่อยคาปากเธอไปอีกรอบ กว่าจะออกจากบ้านเธอได้ก็ปาไปตี 2 เดินข้ามสะพานลอยกลับบ้านแทบไม่ไหว เหนื่อย~~~~~

ผมก็ยังแวะไปหาเธอตรงแผนกที่เธอขายของในห้าง ห้างปิดผมก็จะรอกลับกับเธอ วันไหนรถไม่มีคนผมก็ใช้วิชาล้วง ส่วนเธอก็ดูดเช่นเคย
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

x บนรถตู้ Empty Re: x บนรถตู้

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Sep 26, 2008 1:58 am

### ตอนที่ 2 ###

หลังจากผมกับเธอลงจากรถตู้ ผมจ่ายเงินค่ารถโดย ยืนแบงค์ 20 ให้คนขับไป แล้วบอก 2 คน คนขับทำหน้างงๆนะผมว่า เพราะคนมาไม่พร้อมกัน ไหงมาจ่ายตังค์ให้กัน ถ้าเขารู้ว่าตลอดเวลาที่เขาขับรถอยู่ เบาะหลังทำอะไรกันก็คงไม่แปลกใจแบบนี้ tongue.gif เธอเดินนำผมไปเล็กน้อยทางสะพานลอย ผมถามเธอว่าอยุ่ฝั่งโน้นหรอ เธอก็ตอบว่าใช่ อยุ่บ้านเช่าอีกฝั่ง ตลอดเวลาที่เดินข้ามสะพานลอย และเดินเข้าซอยนั้น ผมถามเธอไป ชื่อ หลายอย่าง เหมือนชวนคุย ชื่ออะไร อายุเท่าไหร่ เป็นคนจังหวัดอะไร แต่งงานหรือยัง แซวว่ามีลุกอยู่ที่บ้านด้วยหรือเปล่า เธอก็บอกว่า ชื่อ เอ๋ อายุ 28 ( ตอนแรกไม่กล้าบอก แต่ผมบอกไปว่า 25 เธอก็เลยบอก ) เธอเช่าอยู่กับเพื่อน แต่เพื่อนกลับต่างจังหวัด เป็นคนเหนือ แต่มาทำงานกรุงเทพหลายปีแล้ว ผมถามว่าจำผมได้ไหม เพราะเรากลับด้วยกันบ่อยๆ เธอบอกจำได้ อยากจะทักแต่เธอก็ไม่กล้าเหมือนกัน แต่จริงๆแล้ว ผมถามไปงั้นล่ะ เพราะในหัวผม มีแต่ภาพที่คิดว่า ผมกับเธอจะทำกันอีท่าไหน้มื่อถึงบ้านเธอ ตอนนี้น้องผมเริ่มกลับมาแข็งแรงอีกแล้ว เพราะภาพที่คิดตลอดทาง 10 นาทีผ่านไปด้วยความอึดอัด แต่ในที่สุด ก็มาถึงรั้วบ้าน เป็นบ้านแฝดพนังติดกับอีกหลังนึง ชั้นเดียว เมื่อเปิดประตูห้องเข้าไป ผมก็ไปนั่งตรงโซฟาตัวยาว เธอก็เดินไปหยิบน้ำมาให้ ในใจก็บนว่า ผมไม่อยากกินน้ำนี้อ่ะ แต่อยากกินน้ำจากตัวเธอมากกว่า เธอก็เอากระเป๋าไปเก็บ ทำอะไรๆ ของเธออยู่ด้านหลังบ้าน ผมก็เลยเดินไปกดทีวีดู แล้วเธอก็เดินกลับมานั่งข้างผม แล้วก็บ่นว่าเหนื่อยจัง พร้อมกับเอามือมาโอบคอผม ในที่สุดการรอคอยของผมก็สิ้นสุดลง ผมหันหน้าไปบอกเธอว่า ทำให้หายเหนื่อยทำไม่เป็น เป็นแต่ทำให้เหนื่อย แล้วก็ก้มหน้าไปจูบปากเธอ ผมว่าเธอก็คงรู้อยู่แล้ว จูบตอบทันที แลกลิ้น แลกสารเคมี(น้ำลาย)กันอย่างเมามัน มือผมก็ไปจับตรงหน้าอกเธอ เธอยังใส่ชุดของพนักงาน มันเลยหนาอยู่ ผมอยากเห็นข้างในใจจะขาด จึงถอนปากออกจากปากเธอ แล้วเริ่มไซ้ตามซอกคอ ลงมา แล้วจึงค่อยๆปลดกระดุมชุดเธอออก มันเป็นเสื้อสองชั้น มีด้านในอีกชั้นนึง บางๆคล้ายผ้าไหม ตอนนี้ผมได้ขยี้อกเธอได้เต็มที่ขึ้น มันคับมือดีจริงๆ ผมขยี้อยุ่อย่างงั้น เธอก็เริ่มมีอารมณ์แล้ว เสียงครางของอารมณ์หญิงเริ่มเปล่งเสียงออกมาให้ได้ยิน ผมไม่รีบร้อน ค่อยๆทำให้หนำใจ คลึงอกเธออย่างเมามัน ไม่จำเป็นต้องรีบถอด พอเริ่มได้ที่ ผมลงไปคุกเข่าอยู่ข้างล่าง กลางหว่างขาเธอ ดันกระโปรงตัวจิ๋วเธอขึ้น แล้วแบะขาเธออก ตอนนี้ผมเห็นเจ้ากางเกงในตัวสีขาวที่เห็นบนรถชัดเจนแล้ว พร้อมทั้งร่องที่ผมถูไปด้วย ผมไล่จูบจากน่องเธอขึ้นไปเรื่อยๆ แล้วเริ่มบรรเลงตรงเป้ากางเกงในเธออย่างเต็มที่ เอาลิ้นเลียและดันบ้าง และเปลี่ยนเอานิ้วถูบ้าง สลับกันไป ผมได้ยินเสียงครางชัดเจนขึ้นจากเมื่อกี๊นี้อีก ซี๊ด~~~ อ้า~~~ ขาเธอยกขึ้นเป็นจังหว่ะที่ผม เอานิ้วจิ้มตรงเป้ากางเกงในเธอแล้วถูขึ้นลงตามร่อง ขาผมสั่นไปหมด เพราะความเสียวผมก็เริ่มจะมาแล้วเหมือนกัน น้องผมแข๊งโป๊ก อยากจะออกมาชมโลกข้างนอกแล้ว แต่ยังก่อนเพราะผมไม่ว่าง ผมค่อยๆ ดึงขอบกางเกงในเธอลง เธอก็ตอบรับด้วยการยกตัวขึ้นเพื่อให้มันถอดง่ายๆ ตอนนี้ผมเห็นร่องเธออย่างชัดเจนแล้ว มันก็ยังสด หญ้าน้อยๆก็มีอยู่พอสมควรทีเดียว ผมจึงเอานิ้วไปสะกิดที่ร่องเธอ พอผมแตะเท่านั้น เธอหนีบขาทันเข้าที่ตัวผม ผมสะดุ้งเล็กน้อย เงยขึ้นไปมองหน้าเธอ แต่เธอไม่สนใจผมเลย เพราะตอนนี้เธอได้แต่หลับตา เงยหน้าขึ้น แล้วร้อง โอ้~~ ผมเลยก้มหน้าลงไปทำงานต่อ โดยเขี่ยร่องเธอเล่น น้ำเธอไหลมาติดนิ้วผมอย่างเห็นได้ชัดผมค่อยๆ แหย่นิ้วเข้าไปในร่องเธอ เธอเอาขาบีบตัวผมหนักเข้าไปอีก ทำเอาผมเจ็บซี่โครงเหมือนกัน เธอเอามือมาจิกหัวผมแทนโซฟาแล้วตอนนี้ ผมยิ่งได้ใจ ยิ่งกดนิ้วเข้าไปในร่องเธอ เธอก็ยิ่งจิ๊กผมแรงขึ้น พร้อมทั้งหนีบขามากขึ้นไปอีก แต่สิงที่ทำให้ผมเต็มใจทำงานต่อคือเสียงร้องของเธอ ซีด~~~ อ้า~~~ เป็นระยะ มันยิ่งทำให้ผมขยันแหย่เข้าไปใหญ่ ผมไม่อยากให้เธอเสร็จ ถึงเวลาที่ผมต้องถอนตัวแล้ว โดยค่อยแหย่ๆนิ้วให้ลึกน้อยลงๆ จนเปลี่ยนกลับมาถูติ่งเธอเล่น แต่เหมือนเธอจะไม่ยอม เธอกลับจิ๊กหัวผมแล้วพยายามกดลงไปที่ร่องสวาททื่มีกลิ่นคาวหน่อยๆพร้อมน้ำเยิ้มๆเล็กน้อย ของเธอแทน ผมรู้ว่าเธอจะให้ผมทำอะไร แต่ก็ไม่มีทางเลือกแล้ว ผมต้องยกขาทั้ง 2 ข้างเธอขึ้นมาพาดบ่าผม เธอกดหัวผมลงไปจนลิ้นผมต้องออกมาทำงานแบบรู้งาน ผมตวัดลิ้นลงไปตรงติ่งเธอโดยเอานิ้ว 2 นิ้แบะร่องสวาทเธอออก ผมเลียตรงติ่งเธอ เธอก็ยิ่งร้องซี๊ดๆ ถี่ขึ้น แล้วค่อยๆแหย่เข้าไปในร่องสวาทเธอ ผมทำอยุ่ซักระยะ แล้วคิดในใจว่าคงต้องถึงตาผมไปสวรรค์มั่งแล้ว ผมจึงถอนลิ้นออกจากร่องเธอ ผมทั้งเอาขาทั้ง 2 ข้างลงจากบ่าผม เธอยังร้อง ซี๊ดๆ อยุ่เป็นระยะ แล้วค่อยลืมตาก้มหน้าลงมามองผม ว่าทำไมผมถึงหยุด ผมจัดการลุกขึ้น แล้วขยับขาขนไปชนกับโซฟา เธอรู้หน้าที่ดี เธอเอนตัวมาข้างหน้าแล้วเอามือมาลูบเป้ากางเกงผม ทั้ง 2 มือ ผมกับแหงนหน้าแล้วยิ้มให้ผม ผมก้มตัวลงแล้วเอื้อมมือไปคลึงหน้าอกเธอ เธอก็ค่อยๆปลดเข็มขัดผมออก แล้วค่อยๆรูดซิบลง กางเกงผมหล่นไปอยุ่ที่พื้นทันที เหลือแต่ปราการด้านสุดท้ายที่โป่งพอง เพราะน้องชายผมแข็งเต็มที่มากๆแล้ว เธอก็เอามือไปลูบเล่นอีกเช่นเคย ทำให้ผมยิ่งอึดอัดมากขึ้น เธอเริ่มเอาปากไปกัดเบาๆที่น้องผมโดยยังมีกางเกงในกันไว้อยู่ เธอลูบคลำเล่นอยู่อย่างนั้น จนผมต้องบอกเธอว่าจะแกล้งไปถึงไหน เธอมองหน้าผมพร้อมกับหัวเราะเบาๆ แล้วก็เอามือไปดึงขอบกางเกงในผมลง เท่านั้นล่ะ น้องผมเด้งขึ้นมาทักทายเธอเป็นรอบที่ 2 เธอเอามือไปจับมันทันทีเช่นกัน แล้วค่อยๆชักขึ้นลงอย่าง
Admin
Admin
Admin
Admin

http://missmovie.forumotion.net

x บนรถตู้ Empty x บนรถตู้

ตั้งหัวข้อ  Admin Fri Sep 26, 2008 1:58 am

### ตอนที่ 1 ###

สวัสดี ผมมีประสบการณ์ เจี๋ยวๆ มาเล่าอ่ะครับ คืองี้ ปกติผมจะนัดกับเพื่อนไปเล่นเกมส์ที่ห้างประจำเสมอๆ โดยใช้รถตู้ที่วิ่งจากหน้าหมู่บ้าน ไปห้าง แล้วนั่งจากห้างกลับบ้าน ปกติก็ไปเล่นเกมส์กับเพื่อนบ่อย เลิกทีก็ ห้างปิดคือประมาณ 3 ทุ่ม เกือบ 4 ผมก็จะกลับพร้อมกับพนักงานที่ห้างนั้นบ่อยๆ และก็มีจะมีพนักงานห้างคนนึง อายุคง 30 กว่าๆแล้ว หน้าตาก็เหมือนชาวเหนือๆหน่อย แต่แต่งหน้าจัด หุ่นดีทีเดียว แม้เสื้อเธอจะหนา แบบพนักงานห้าง แต่ก็มองออกเลยว่า หน้าอกไม่เล็กแน่ๆ เข้าขั้นปอดบวมเลยทีเดียว เธอจะใส่กระโปรงแดงสั้นๆ ก้าวขึ้นรถตู้ที ถ้าผมขึ้นรถก่อน และนั่งอยุ่ข้างใน เกือบๆ เห็นหวอ หลายที แต่ก็ทำเป็นไม่มอง เดี๋ยวจะหาว่าลามก แต่ในกางเกงผม โอ้จะโผล่ออกมาทักทายเธออยุ่แล้ว ใจสั่นตลอดเวลา วันไหนโชคดี ผมก็จะนั่งใกล้เธอ แอบมองขาอ่อนเธอบ่อยๆ บางครั้งก็ยิ้มให้เธอบ้าง เธอก็ยิ้มตอบ แต่ไม่ได้คุยอะไรกัน เธอจะลงสุดสายรถตุ้ ซื้อก็คือหมู่บ้านเดียวกับผม จะมีแต่เธอกับผมที่นั่งสุดสายแค่ 2 คน แล้วเรื่องราวก็เกิดขึ้น วันนั้นเมื่อเล่นเกมส์กับเพื่อนเลิกตามปกติ ผมก็แยกกับเพื่อนกลับบ้าน โดยผมไปขึ้นรถตู้ที่เดิม วันนั้นไม่มีใครขึ้นรถตุ้เลย โดยผมนั่งเบาะหลังสุด รถตุ้จอดรออยู่ 15 นาที ก็เริ่มมีคนขึ้น 2-3 คน โดยส่วนใหญ่ นั่งเบาะด้านหน้าๆ เพราะจะลงง่าย คนสุดท้ายที่ขึ้นรถ คือเธอคนนั้น นั่นเอง ผมยิ้มในใจ วันนี้คงได้มองขาขาวๆของเธอีกแน่ เธอก้มหัวแล้วเดินมานั่งเบาะแถวสุดท้ายกับผม ผมยิ้มให้เธอเช่นเคย เธอก็ยิ้มตอบ รถก็เริ่มแล่นออกไป จอดรอคนตามป้ายเป็นระยะ ตลอดเวลาที่แสงไฟผ่านเข้าหน้าต่างรถ ผมก็เหลือบๆ มองขาขาวๆเธอตลอดเวลา จนสักพัก เธอถามผมว่ามองอะไร ผมหน้าซีดเป็นไก่ต้ม กลัวเธอโวยวาย แต่ใจดีสู้คนขาวไปว่า " มองคนสวยครับ " เธอยิ้มๆ ผมเริ่มได้ใจ วันนี้เป็นไงเป็นกันว่ะ ผมค่อยๆ เอื้อมมือไปวางบนขาขาวๆของเธอ ใจผมแทบจะทะลุออกมาเต้นข้างนอกแทน เธอวางมือลงบนมือผมทันที ผมคิดว่าเธอจะจับมือผมออกไปจากขาเธอ แต่เปล่าเลย เธอจับมือผมไว้เฉยๆ แล้วก็ไม่ได้มองหน้าผม คงเพราะกลัวคนด้านเบาะหน้าๆจะสงสัย ผมเลยยิ่งได้ใจ ค่อยๆขยับมือลูบขาเธอไปเรื่อยๆ จนชนชอบกระโปรงแล้วค่อยๆลูบขึ้นไปอีก โดยมีมือเธอวางอยุ่บนมือผม ผมลูบขึ้นลงอยู่อย่างนั้น เธอกระซิบบอกผมแบบไม่มองหน้าว่า " ซนนักนะ" ผมยิ่งได้ใจบอกเธอว่า " ชอบไหมล่ะ " เธอหันมามองแล้วก็ยิ้มให้ ผมคิวว่าสวรรค์เป็นใจแล้วงี้ จึงลวงเข้าไปในกระโปรงเธอเลย โดยพยายามนั่งตัวตรงๆ ไม่ให้คนขับรถสังเกตุ เวลาเขามองกระจกหลัง ทีนี้มันเลยผม ค่อยๆเอามือไปดึงกระโปรงเธอขยันล่นขึ้นไป พร้อมกับดึงขาเธอลง ให้ตัวเอนลงมา ทีนี่เห็นกางเกงในเธอสีขาวเลย แม้แสงจะน้อย ก็ยังชัดแจ่ม ผมเอามือไปลูบโหนกเธอทันที ช้าๆ มันช่างโหนกนูนดีจัง ตัวเธอเริ่มบิดเบี้ยว หลับตาลงพริ้ม มีเสียงครางออกมาเป็นระยะ เบาๆ แต่ก็พยายามนั่งตัวตรงไว้เสมอ ไม่ให้ใครสังเกตุ ผมเอานิ้วผ่านร่องเธอแล้วค่อยๆกดลงลากขึ้นลง ส่วนน้องน้อยผมนั้นเยิ้มแล้ว รู้สึกได้เลย ผมมองดูเธอเริ่มมีอาการมากขึ้น น้ำเธอเริ่มแฉะกางเกงใน ผมจัดการล้วงเข้าไปในกางเกงในเธอ โอ้มันยิ่งกว่าโหนกอีก ขนยุยยับรู้สึกได้ถึงมือที่ผ่านไป แล้วค่อยๆกดนิ่วลงตรงร่องเธอแล้วเขี่ยๆ ตอนนี้เธอสะดุงแล้วเอนหัวมาพิงหัวไหล่ผมทันที ผมหันไปถามเธอเบาๆว่า " ดีไหม " เธอได้แต่หลับตาแล้วผยักหน้าเล็กๆ เป็นสัญญานให้ผมลุยต่อ ผมค่อยกดนิ้วเข้าไปในร่องเธอ เท่าที่จะกดได้ เพราะไม่ถนัด เธอจับแขนผมทันที พร้อมกับจิกเล็บลงบนต้นแขนผม ผมสะดุ้งเล้กน้อยเพราะมันเจ็บ แต่ความกระสันเกินห้ามใจที่จะหยุด น้ำเธอไหลเหนียวนิ้วผมไปหมด ส่วเธอก็ทั้งจิกเล็บ ทั้งบิดตัวไปมาเท่าที่จะบิดได้ แต่ทุกครั้งที่มีคนจะลงรถ อยู่ในช่วงรถจอด ผมต้องหยุด เพื่อให้เธอพักหายใจ แล้วกันมีพิรุท เธอหายใจจนผมได้ยินทุกครั้งที่ผมหยุด เมื่อรถเริ่มแล่นผมก็เริ่มต่อ อีกมือผมเริ่มไปคว้าเข้าที่หน้าอกเธอ เสื้อเธอค่อนข้างหนา แต่รับรุ้ได้ถึงสิ่งที่อยู่ในเสื้อ มันคงจะใหญ่โตแน่ ผมทำอยุ่ประมาณ 10 นาที จนผมทนไม่ไหวแล้ว จึงชักมือออกจากโหนกเธอ แล้วจับมือเธอที่จิกแขนผมไปกุมเป้ากางเกงผมแทน ตอนนี้เธอหายใจหอบๆ พร้อมกับ 2 มือที่ลูบคลำเป้ากางเกงผมอยู่ ตอนนี้ผมเริ่มเป็นฝ่ายหายใจแรงมั่งแล้ว มันเสียวซ่านจริงๆ เธอคลำเป้าผมสักพัก ผมจึงจับมือเธอจากเป้าผม แล้วค่อยๆรูดซิบกางเกงลง พร้อมกับพยายามงัดเจ้าน้องชายผมออกมา มันเด้งออกมาทันทีที่พ้นขอบกางเกงใน พร้อมน้ำเยิ้มๆ ผมจับมือเธอให้ไปกุมเจ้าน้องชายผมทันที ซึ่งก็ดูเธอจะรุ้งานดี รูดจ้าวโลกผมอยากเมามันส์ ผมทั้งเสียวทั้งซ่าน ทั้งรุดขึ้นลงช้าๆ จนผมแทบจะทนไม่ไหว จึงโอบไปกดหัวเธอลงมาที่น้องชายผม เธอก็ขยับตัวถอยจากผมออกไปแล้วก็ก้มหน้าลงตามแรงกดผม เธอเอาลิ้นเลียตรงหัวน้องผมรอบๆ ทำเอาผมหายใจไม่ออกไปเลย แล้วเธอก็ค่อยๆ อมของผมเข้าไป ทั้งรูดขึ้นลงๆ บางที่ก็ผิดจังหว่ะ เพราะรถมันโดดคอสะพาน ทำให้เธออมของผมมิดด้ามเลย ผมกดหวัเธอไว้อย่างงั้นเลย เธอทั้งดูดทั้งเลีย จนผมทันไม่ไหว กมหัวไปกระซิบข้างหูเธอว่า จะแตกแล้ว เธอยิ่งเร่งใหญ่ๆ ทั้งชัก ทั้งดูด ไม่หลุดปากเลย จนทีสุดท้าย ผมสะดุงสุดตัว พร้อมกับปล่อยให้แตกในปากเธอ เธออมไว้ซักพักแล้วค่อยๆคายออกจากปาก ผมต้องรีบเอี้ยวตัวหยิบทิชชู่ ในกระเป๋ากางเกง ขึ้นมาให้เธอคายใส่ทิชชู่ และเช็ดตรงส่วนที่เลอะ มันช่างสุดยอดมากๆ ผมค่อยๆเก็บน้องผมเข้าที่ เธอแซวผมว่า เก็บแล้วหรอ พร้อมกับยิ้มๆ ผมก้ได้แต่ยิ้มๆ เธอก็ค่อยๆ ถลอกกระโปรงลง และขยับเสื้อให้เข้าที่ ผมหันออกไปดูกระจกที่ด้านนอกมืด เพราะเป็นถนนย่านชานเมือง แล้วหันมาบอกเธอว่าใกล้ถึงแล้ว เธอพยักหน้า ผมถามเธอว่าดีไหม เธอบอก ก็ดีแต่ยังไม่เสร็จ ผมเลยแหย่ว่า ผมขอรับผิดชอบต่อให้เสร็จได้ไหมและก็แกล้งหัวเราะ ลองเชิง เธอบอกว่า เป็นคนดีจริงนะ ไปส่งที่บ้านซิ โอ้ ผมคิดในใจ โอ้ มี ยก 2 ต่อแน่งานนี้ ............................
Admin
Admin
Admin
Admin

ขึ้นไปข้างบน